Magani don Tsarin Mitar marasa Mutum

Takaitaccen Bayani:

A matsayin masana'antar masana'anta na gargajiya, masana'antar hakar ma'adinai galibi suna amfani da ma'adinan ƙarfe azaman albarkatun ƙasa.Bambance-bambance a cikin fasalulluka na yanayin ƙasa da dabarun rarrabuwa suna sa yawan sarrafa kayan yau da kullun ya yi girma.Bugu da ƙari, hanyoyin haɗin gwiwar kayan aiki na samarwa, samarwa da tallace-tallace suna da alaƙa ta kusa tsakanin sama da ƙasa.Sabili da haka, dabaru a cikin masana'antar hakar ma'adinai shine tsarin rayuwar tattalin arziki na duk kasuwancin hakar ma'adinai.Don haka karfafa tsarin sarrafa dabaru na fasaha yana da matukar ma'ana ga ci gaban basirar masana'antun hakar ma'adinai.Musamman a halin yanzu tare da saurin haɓaka kayan aikin zamani, matakin haɓaka ƙwarewar dabaru a cikin masana'antar hakar ma'adinai ya kai wani ɗan lokaci, wanda ke wakiltar matakin ci gaba na ginin ma'adinai na hankali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Fage

A matsayin masana'antar masana'anta na gargajiya, masana'antar hakar ma'adinai galibi suna amfani da ma'adinan ƙarfe azaman albarkatun ƙasa.Bambance-bambance a cikin fasalulluka na yanayin ƙasa da dabarun rarrabuwa suna sa yawan sarrafa kayan yau da kullun ya yi girma.Bugu da ƙari, hanyoyin haɗin gwiwar kayan aiki na samarwa, samarwa da tallace-tallace suna da alaƙa ta kusa tsakanin sama da ƙasa.Sabili da haka, dabaru a cikin masana'antar hakar ma'adinai shine tsarin rayuwar tattalin arziki na duk kasuwancin hakar ma'adinai.Don haka karfafa tsarin sarrafa dabaru na fasaha yana da matukar ma'ana ga ci gaban basirar masana'antun hakar ma'adinai.Musamman a halin yanzu tare da saurin haɓaka kayan aikin zamani, matakin haɓaka ƙwarewar dabaru a cikin masana'antar hakar ma'adinai ya kai wani ɗan lokaci, wanda ke wakiltar matakin ci gaba na ginin ma'adinai na hankali.

A cikin 'yan shekarun nan, tare da gabatarwar 4.0 dabaru da kuma saurin ci gaban dabarun zamantakewar al'umma, kamfanonin hakar ma'adinai sun kara fahimtar ma'auni da raɗaɗin raɗaɗi a cikin sarrafa kayan aikin nasu, wanda ya haifar da haɗari mai girma da haɗari ga gudanar da albarkatun kasa. samarwa da aiki.Don haka, gina tsarin sarrafa kayan kasuwanci da dandamalin sarrafawa ya zama yanayin ci gaba a cikin sarrafa kayan aikin ma'adinai.

Magani don Tsarin Aunawa Mara Mutum (8)

manufa

Gudanar da kayan aikin fasahar kere-kere da dandamalin sarrafawa shine ingantaccen kayan aiki don haɓaka ingantaccen sarrafa dabaru gabaɗaya.Software na sarrafa awo na gargajiya yana mai da hankali ne kawai kan kuɗin kasuwanci da dubawa wanda ke da wahala a la'akari da duk sarkar sarrafa kayan aiki.Gudanar da dabaru da dandamali ba wai kawai zai iya fahimtar sarrafa dabaru da sarrafawa ba, har ma wani bangare ne mai mahimmanci a cikin ginin ma'adinan mai hankali da kuma muhimmin bangare a cikin harkar hakar ma'adinai.Ta hanyar yin amfani da tsarin sarrafa kayan aiki da dandamali na sarrafawa, zai iya taimakawa kamfanoni don ƙarfafa gudanarwa da sarrafawa, kuma a lokaci guda, sanya ƙwararrun gudanarwa a sassan sassa.Musamman ga matsalolin ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan da ke da hannu, tsarin da ba daidai ba, ƙarancin inganci, da manyan wuraren yaudara, tsarin yana rage girman ma'aikatan da ke ciki, daidaita tsarin jigilar kayayyaki, inganta ingantaccen aiwatar da kasuwanci, da hana magudi.

Magani don Tsarin Mitar marasa Mutum (7)

Ayyukan Tsari da Gine-gine

Tsarin awo mara kulawa:Tsarin yana tallafawa kafofin watsa labarai da yawa kamar katin IC, tantance lambar abin hawa, RFID, da dai sauransu, da yanayin aikace-aikacen daban-daban kamar yin awo tare da sauka ko sauka daga motar, da gargaɗin farko na yanayi daban-daban na musamman kamar kiba da kiba. gudanarwa da sarrafawa, da aka sayar da yawa ana samarwa da sarrafawa da sarrafawa da yawa, da kuma ainihin kayan da aka saya.

Daidaita kudi:haɗa kai tsaye tare da tsarin kuɗi, kuma bayanan suna aiki tare da tsarin kuɗi a ainihin lokacin.Hakanan za'a iya aiwatar da yarjejeniyar kwangila da sarrafa farashi bisa la'akari da bayanan dakin gwaje-gwaje.

Mobile APP:Ta hanyar aikace-aikacen dandamali na girgije + ma'aunin APP, manajoji na iya gudanar da gudanarwar abokin ciniki, gudanarwar aikawa, tambayar bayanai na ainihin lokaci, da tunatarwa mara kyau ta hanyar tashoshin wayar hannu.

Babban dandalin sarrafa bayanai:Bayanin dabaru kamar haɓakar dabaru, aikin awo, da sauransu a sarari suke a kallo.

Tasiri da Amfani

Tasiri
Ƙaddamar da tsarin sarrafa dabaru da daidaita kasuwancin sarrafa dabaru.
Canji daga kariyar ɗan adam zuwa kariyar fasaha yana rage haɗarin gudanarwa kuma yana toshe madaukai na gudanarwa.
Ba za a iya canza ingancin bayanai ba wanda ke da alaƙa da tsarin kuɗi.
Haɓaka dabaru na fasaha ya haifar da haɓaka matakin hankali gabaɗaya.

Amfani
Rage haɗin gwiwar ma'aikata kuma rage farashin aiki.
Kawar da zamba kamar kayan da batattu da abin hawa guda ɗaya na kayan auna maimaitawa, da rage asara.
Inganta aiki da ingantaccen aiki da rage aiki da farashin kulawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana