Magani don Tsarin Amfana Mai Hankali

Takaitaccen Bayani:

Tsarin fasaha na ci gaban shuka a masana'antar ƙarfe ya ƙunshi tsarin samar da abinci, murkushewa da niƙa, kuma yanayin samarwa yana da wahala tare da ƙaramin matakin sarrafa kansa.A wasu tsire-tsire, ana amfani da ciyarwar da hannu, kuma ana lura da girman ɓangaren ɓangaren litattafan almara da maida hankali ta hanyar wucin gadi, kuma ana daidaita aikin ciyarwa bisa ga hukuncin wucin gadi na kayan niƙa.Daidaitawar ba ta dace ba kuma aikin ba shi da kwanciyar hankali, wanda sau da yawa yakan sa niƙa "ciki marar ciki" ko "ciwon ciki", yana rinjayar ingancin dukan tsarin nika da rabuwa.Don haka, yana da matukar muhimmanci a sarrafa shukar da za ta amfana da hankali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin fasaha na ci gaban shuka a masana'antar ƙarfe ya ƙunshi tsarin samar da abinci, murkushewa da niƙa, kuma yanayin samarwa yana da wahala tare da ƙaramin matakin sarrafa kansa.A wasu tsire-tsire, ana amfani da ciyarwar da hannu, kuma ana lura da girman ɓangaren ɓangaren litattafan almara da maida hankali ta hanyar wucin gadi, kuma ana daidaita aikin ciyarwa bisa ga hukuncin wucin gadi na kayan niƙa.Daidaitawar ba ta dace ba kuma aikin ba shi da tsayayye, wanda sau da yawa yakan sa injin "marasa ciki" ko "ciwon ciki", yana rinjayar ingancin dukan tsarin nika da rabuwa.Don haka, yana da matukar muhimmanci a sarrafa shukar da za ta amfana da hankali.

A lokaci guda kuma, halayen tsarin fasaha a cikin masana'antun masu amfana shine cewa akwai manyan kayan lantarki masu yawa, irin su murƙushe jaw, injin niƙa, da wasu kayan aiki masu ƙarfi, waɗanda ke haifar da tsangwama mai yawa a cikin yanayin samarwa, kamar su. tsangwama mai girma na lantarki na lantarki, tsangwama na siginar sigina, tsoma baki na kayan aiki masu girma na farawa / dakatar da sigina, da dai sauransu .

The hankali kula da tsarin na beneficiation shuka daukan "sauki, aminci, practicality da kuma AMINCI" a matsayin manufa, dace da fahimtar da canje-canje yanayin aiki da kuma aiwatar da siga na kayan aiki a cikin fasaha tsari, inganta fasaha tsari, tabbatar da barga da kuma aminci aiki. rage farashin aiki, inganta matakin gudanarwa.Dukkanin tsari na iya aiki akai-akai kuma a hankali a cikin dogon lokaci, don samun fa'ida mafi kyau.

Haɗe tare da tsarin fasaha na gabaɗaya a cikin masana'antar fa'ida ta gida na ma'adinan ƙarfe, kamfaninmu yana ƙirƙira tsarin tsarin kulawa na hankali wanda ya dace da masana'antar ƙarfe na cikin gida, kuma ana nuna halayen tsarin kamar haka:

Amincewa da kwanciyar hankali, wanda ke tabbatar da duk tsarin fa'ida yana aiki lafiya;

Aiwatar da aiki, wanda ke haɗuwa da haɓaka samarwa da sarrafa tsarin fasaha;

Sauƙaƙan aiki da kulawa, tare da tsari mai sauƙi da ma'ana;

Daidaituwa, tsarin shine haɗin kayan masarufi da software gaba ɗaya.

Extensibility, wanda ke tanadin saurin haɓaka don haɓaka tsarin da canjin fasaha;

Buɗewa, tsarin sarrafawa yana da kyakkyawar buɗewa.

Buɗewa, tsarin sarrafawa yana da kyakkyawar buɗewa.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana